Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 62 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 175 gói thầu, trong đó có 46 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 113 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 85 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 61 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 36,11%, Tư vấn 52,78%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 171.491.325.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 154.152.702.752 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 36,11%, Tư vấn 52,78%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 171.491.325.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 154.152.702.752 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu (Tư vấn): thẩm định giá tài sản trong tố tụng hình sự theo Yêu cầu số 20706/YCCSĐT ngày 15/6/2026 và Văn bản số 7830/CSKT-Đ5 ngày 07/8/2026 của Cơ quan Cảnh sát điều tra, Công an thành phố Đồng Nai của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ ĐỒNG NAI
03/09/2026 08:10
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Định giá tài sản trong tố tụng hình sự theo Yêu cầu số 20706/YC-CSĐT ngày 15/6/2026 và Văn bản số 7830/CSKT-Đ5 ngày 07/8/2026 của Cơ quan Cảnh sát điều tra, Công an thành phố Đồng Nai của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:45
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Giao thông Tiến Phát
26/08/2026 16:23
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG AN GIANG
26/08/2026 16:21
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Tư vấn): Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIAO THÔNG VÀ XÂY DỰNG TIẾN LƯỢNG
26/08/2026 16:18
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Giao thông Tiến Phát
26/08/2026 16:15
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG AN GIANG
26/08/2026 16:12
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Tư vấn): Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIAO THÔNG VÀ XÂY DỰNG TIẾN LƯỢNG
26/08/2026 16:09
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Giao thông Tiến Phát
26/08/2026 16:05
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG AN GIANG
26/08/2026 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn): Lập dự toán công tác Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên đường bộ năm 2026 trên địa bàn tỉnh Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Long Bình Mê Kông
04/08/2025 17:35
Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn): Lập dự toán công tác Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên đường thủy nội địa năm 2026 trên địa bàn tỉnh Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG NAM
04/08/2025 17:29
Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn Công tác Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên đường thuỷ nội địa năm 2026 trên địa bàn tỉnh Đồng Nai. với 2 gói thầu.
04/08/2025 17:23
Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn Công tác Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên đường bộ năm 2026 trên địa bàn tỉnh Đồng Nai với 2 gói thầu.
04/08/2025 17:11
Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán chi phí lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 Trung tâm hành chính tỉnh và khu đất dự kiến đấu giá.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kinh tế xây dựng
20/06/2025 09:31
Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tổng hợp Minh Anh
13/06/2025 08:55
Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÂN ANH PHÁT
13/06/2025 08:52
Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (phi tư vấn): Bảo hiểm rủi ro của chủ đầu tư trong quá trình thi công gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
10/06/2025 15:52
Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KẾT CẤU VÀNG
10/06/2025 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu (Tư vấn): thẩm định giá tài sản trong tố tụng hình sự theo Yêu cầu số 20706/YCCSĐT ngày 15/6/2026 và Văn bản số 7830/CSKT-Đ5 ngày 07/8/2026 của Cơ quan Cảnh sát điều tra, Công an thành phố Đồng Nai của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ ĐỒNG NAI
03/09/2026 08:10
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Định giá tài sản trong tố tụng hình sự theo Yêu cầu số 20706/YC-CSĐT ngày 15/6/2026 và Văn bản số 7830/CSKT-Đ5 ngày 07/8/2026 của Cơ quan Cảnh sát điều tra, Công an thành phố Đồng Nai của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:45
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Giao thông Tiến Phát
26/08/2026 16:23
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG AN GIANG
26/08/2026 16:21
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Tư vấn): Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIAO THÔNG VÀ XÂY DỰNG TIẾN LƯỢNG
26/08/2026 16:18
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Giao thông Tiến Phát
26/08/2026 16:15
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG AN GIANG
26/08/2026 16:12
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Tư vấn): Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIAO THÔNG VÀ XÂY DỰNG TIẾN LƯỢNG
26/08/2026 16:09
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (Tư vấn): Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Giao thông Tiến Phát
26/08/2026 16:05
Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn): Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG AN GIANG
26/08/2026 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai là chủ đầu tư của 62 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 34 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai là chủ đầu tư của 36 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 36 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai là chủ đầu tư của 113 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Đồng Nai là chủ đầu tư có quan hệ với 102 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu là đốm lửa của cuộc sống, là sự thăng hoa của tình bạn, là sự hợp nhất của tâm hồn. Nếu nói cảm tình của nhân loại có thể phân biệt đẳng cấp, tình yêu luôn thuộc về một cấp cao nhất. "
W. Shakespeare
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026