25GT20-Mua cảm biến đo đảo máy phát

Số TBMT
Ngày đăng tải
11:00 19/08/2025
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
25GT20-Mua cảm biến đo đảo máy phát
Bên mời thầu
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN TRUNG
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
10 Tuần
Chi tiết nguồn vốn
Vốn KHCB
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 18/08/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
11:00 19/08/2025
Giá trần
178.200.000 VND
Bước giá
200.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 9
Giá đề nghị trúng thầu: 148.500.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn0110677059 Công ty TNHH Phát triển Thương mại Dịch vụ Thái Hưng 148.500.000 10:59 19/08/2025 1
2 vn0110521284 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP BÁCH KHOA 152.000.000 10:59 19/08/2025 2
3 vn5801497142 CÔNG TY TNHH THÁI DƯƠNG 86 156.600.000 10:59 19/08/2025 3
4 vn0401583052 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ DAHA 158.000.000 10:59 19/08/2025 4
5 vn0315590144 CÔNG TY TNHH TM DV HÀN NHẬT VIỆT 169.500.000 10:49 19/08/2025 5
6 vn0109602073 CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP VÀ THỦY ĐIỆN 173.600.000 10:35 19/08/2025 6
7 vn4300895831 CÔNG TY TNHH BIOTECH ASIA 175.000.000 08:10 19/08/2025 7
8 vn5702086504 CÔNG TY TNHH AN PHÁT 379 176.000.000 07:19 19/08/2025 8
9 vn2902203499 CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN THÁI HÒA 176.600.000 10:47 18/08/2025 9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây