Cung cấp 01 máy chủ Server.

Số TBMT
Ngày đăng tải
09:00 23/10/2025
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Cung cấp 01 máy chủ Server.
Bên mời thầu
CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ VŨNG TÀU
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
30 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Chủ sở hữu
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Rạch Dừa, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 21/10/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 23/10/2025
Giá trần
280.897.200 VND
Bước giá
800.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 7
Giá đề nghị trúng thầu: 220.100.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn3604051764 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ SONIT 220.100.000 08:59 23/10/2025 1
2 vn0309587979 CÔNG TY CỔ PHẦN DTP 221.123.000 08:59 23/10/2025 2
3 vn2400797383 CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀ CƯỜNG 222.000.000 08:55 23/10/2025 3
4 vn0106823701 CÔNG TY CỔ PHẦN NSTECH VIỆT NAM 225.000.000 17:14 22/10/2025 4
5 vn0105702077 Công ty Cổ phần Thông tin Hapro 245.600.000 16:29 22/10/2025 5
6 vn5801497142 CÔNG TY TNHH THÁI DƯƠNG 86 246.400.000 08:59 22/10/2025 6
7 vn0100727825 CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM QUẢN LÝ DOANH NGHIỆP FAST 250.400.000 14:15 21/10/2025 7
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây