Cung cấp hòa chất giặt là

Số TBMT
Ngày đăng tải
08:00 25/11/2025
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Cung cấp hòa chất giặt là
Bên mời thầu
Bộ Tư lệnh Bảo vệ Lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
1 Tháng
Chi tiết nguồn vốn
quốc phòng 2025
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tây Hồ, Thành phố Hà Nội
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 24/11/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 25/11/2025
Giá trần
176.139.360 VND
Bước giá
300.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 1
Giá đề nghị trúng thầu: 176.139.360
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn0106078165 Công Ty TNHH Thương Mại Argon Hà Nội 176.139.360 09:02 24/11/2025 1
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây