Cung cấp và lắp đặt thang máy

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
10:00 04/09/2026
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Gói thầu
Cung cấp và lắp đặt thang máy
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
120 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Gia Định, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 03/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 04/09/2026
Giá trần
1.274.400.000 VND
Bước giá
3.800.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 4
Giá đề nghị trúng thầu: 1.150.000.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn0316151076 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THANG MÁY HOÀNG BÁCH 1.150.000.000 09:59 04/09/2026 1
2 vn0109458870 CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ KỸ THUẬT TRƯỜNG THU 1.170.400.000 09:59 04/09/2026 2
3 vn0313105402 CÔNG TY TNHH FUJITECH 1.189.400.000 09:59 04/09/2026 3
4 vn0311946495 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KỸ THUẬT TỰ ĐỘNG VÀ THANG MÁY SƠN HÀ 1.195.000.000 09:59 04/09/2026 4
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây