Cung cấp vật tư sơn hàng rào

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
09:00 28/08/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Cung cấp vật tư sơn hàng rào
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
10 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Quốc phòng năm 2026
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 27/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 28/08/2026
Giá trần
42.000.000 VND
Bước giá
100.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
10 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 1
Giá đề nghị trúng thầu: 41.500.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn0111420698 CÔNG TY TNHH SEEDWAY VIỆT NAM 41.500.000 08:59 28/08/2026 1
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây