Gói 4 - Cung cấp Thiết bị đóng cắt

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
10:00 03/09/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Gói 4 - Cung cấp Thiết bị đóng cắt
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
24 Tháng
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn vốn hợp pháp khác của Bệnh viện Nhi Trung ương
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Láng, Thành phố Hà Nội
Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 28/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600298231
Hộp MCB 1-2 pha
1.521.000
1.521
2
PP2600298232
Hộp MCB 3 pha
1.184.000
1.184
3
PP2600298233
Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 1 pha dòng điện 10A
10.700.000
10.700
4
PP2600298234
Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 1 pha dòng điện 16A
6.420.000
6.420
5
PP2600298235
Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 1 pha dòng điện 20A
7.490.000
7.490
6
PP2600298236
Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 1 pha dòng điện 25A
3.210.000
3.210
7
PP2600298237
Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 1 pha dòng điện 40A
3.450.000
3.450
8
PP2600298238
Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 2 pha dòng điện 16A
9.920.000
9.920
9
PP2600298239
Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 2 pha dòng điện 20A
12.400.000
12.400
10
PP2600298240
Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 2 pha dòng điện 25A
9.920.000
9.920
11
PP2600298241
Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 2 pha dòng điện 40A
8.925.000
8.925
12
PP2600298242
Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 3 pha dòng điện 20A
15.920.000
15.920
13
PP2600298243
Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 3 pha dòng điện 40A
8.220.000
8.220
14
PP2600298244
Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 3 pha dòng điện 63A
8.220.000
8.220
15
PP2600298245
Khởi động từ 3 pha dòng điện 9A
3.525.000
3.525
16
PP2600298246
Khởi động từ 3 pha dòng điện 12A
1.762.500
1.763
17
PP2600298247
Khởi động từ 3 pha dòng điện 18A
9.200.000
9.200
18
PP2600298248
Khởi động từ 3 pha dòng điện 22A
3.435.000
3.435
19
PP2600298249
Khởi động từ 3 pha dòng điện 32A
9.700.000
9.700
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 3
# Mã phần/lô Tên phần/lô Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Giá đề nghị trúng thầu Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 PP2600298231 Hộp MCB 1-2 pha vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 1.320.000 1.320.000 09:54 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 1.350.000 09:39 03/09/2026 2
vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 1.500.000 21:08 02/09/2026 3
2 PP2600298232 Hộp MCB 3 pha vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 1.000.000 1.000.000 09:54 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 1.080.000 09:39 03/09/2026 2
vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 1.170.000 21:09 02/09/2026 3
3 PP2600298233 Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 1 pha dòng điện 10A vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 9.500.000 9.500.000 09:55 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 9.650.000 09:39 03/09/2026 2
vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 10.680.000 21:09 02/09/2026 3
4 PP2600298234 Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 1 pha dòng điện 16A vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 5.700.000 5.700.000 09:55 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 5.800.000 09:40 03/09/2026 2
vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 6.400.000 21:09 02/09/2026 3
5 PP2600298235 Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 1 pha dòng điện 20A vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 6.600.000 6.600.000 09:55 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 6.780.000 09:40 03/09/2026 2
vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 7.480.000 21:10 02/09/2026 3
6 PP2600298236 Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 1 pha dòng điện 25A vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 2.800.000 2.800.000 09:55 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 2.880.000 09:41 03/09/2026 2
vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 3.200.000 21:10 02/09/2026 3
7 PP2600298237 Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 1 pha dòng điện 40A vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 3.000.000 3.000.000 09:55 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 3.100.500 09:41 03/09/2026 2
vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 3.445.000 21:10 02/09/2026 3
8 PP2600298238 Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 2 pha dòng điện 16A vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 8.900.000 8.900.000 09:56 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 8.928.000 09:41 03/09/2026 2
9 PP2600298239 Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 2 pha dòng điện 20A vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 11.000.000 11.000.000 09:56 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 11.160.000 09:41 03/09/2026 2
10 PP2600298240 Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 2 pha dòng điện 25A vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 8.900.000 8.900.000 09:56 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 8.928.000 09:41 03/09/2026 2
11 PP2600298241 Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 2 pha dòng điện 40A vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 7.900.000 7.900.000 09:57 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 8.010.000 09:42 03/09/2026 2
12 PP2600298242 Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 3 pha dòng điện 20A vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 14.000.000 14.000.000 09:58 03/09/2026 1
vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 14.100.000 09:57 03/09/2026 2
vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 15.880.000 21:11 02/09/2026 3
13 PP2600298243 Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 3 pha dòng điện 40A vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 7.000.000 7.000.000 09:59 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 7.290.000 09:58 03/09/2026 2
vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 7.300.000 09:57 03/09/2026 3
14 PP2600298244 Cầu dao tự động dạng tép (MCB) 3 pha dòng điện 63A vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 7.000.000 7.000.000 09:59 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 7.290.000 09:58 03/09/2026 2
vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 7.300.000 09:57 03/09/2026 3
15 PP2600298245 Khởi động từ 3 pha dòng điện 9A vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 3.090.000 3.090.000 09:58 03/09/2026 1
vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 3.100.000 09:57 03/09/2026 2
vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 3.500.000 21:11 02/09/2026 3
16 PP2600298246 Khởi động từ 3 pha dòng điện 12A vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 1.750.000 1.750.000 09:57 03/09/2026 1
vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 1.760.000 21:11 02/09/2026 2
17 PP2600298247 Khởi động từ 3 pha dòng điện 18A vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 9.069.931 9.069.931 09:59 03/09/2026 1
vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 9.100.000 09:56 03/09/2026 2
18 PP2600298248 Khởi động từ 3 pha dòng điện 22A vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 3.100.000 3.100.000 09:56 03/09/2026 1
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 3.163.000 09:43 03/09/2026 2
vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 3.430.000 21:12 02/09/2026 3
19 PP2600298249 Khởi động từ 3 pha dòng điện 32A vn0111539904 Công ty TNHH MTV TM&DV Anh Nhi 8.900.000 8.900.000 09:59 03/09/2026 1
vn1101831203 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG HOÀNG PHONG 9.000.000 09:56 03/09/2026 2
vn0108142137 CÔNG TY CỔ PHẦN NATUKA VIỆT NAM 9.177.000 09:44 03/09/2026 3
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây