Gói số 1: Thuốc generic

Số TBMT
Ngày đăng tải
15:00 21/08/2025
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Gói số 1: Thuốc generic
Bên mời thầu
BỆNH VIỆN PHỤC HỒI CHỨC NĂNG
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 Tháng
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu giá dịch vụ khám chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của bệnh viện
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Trần Lãm, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 20/08/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
15:00 21/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2500386489
Acetyl leucin
191.100.000
191.100
2
PP2500386490
Trimetazidin
24.570.000
24.570
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 2
# Mã phần/lô Tên phần/lô Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Giá đề nghị trúng thầu Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 PP2500386489 Acetyl leucin vn0106008753 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP Y TẾ VIỆT LINH 191.100.000 191.100.000 10:04 20/08/2025 1
2 PP2500386490 Trimetazidin vn0102897124 CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG 24.570.000 24.570.000 10:19 20/08/2025 1
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây