Gói thầu: Cung cấp sữa uống

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
10:15 11/02/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Gói thầu: Cung cấp sữa uống
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
8 Tháng
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường năm 2026 (từ nguồn trợ cấp có mục tiêu của tỉnh)
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hoàng Quế, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 10/02/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:15 11/02/2026
Giá trần
1.029.851.712 VND
Bước giá
2.100.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây