Máy bế thủy lực khổ lớn

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
10:00 12/06/2025
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Máy bế thủy lực khổ lớn
Chủ đầu tư
TỔNG CÔNG TY CÔNG NGHIỆP - IN - BAO BÌ LIKSIN - TNHH MỘT THÀNH VIÊN
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
90 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chủ sở hữu
Địa điểm thực hiện gói thầu
Tỉnh Long An
Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 11/06/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 12/06/2025
Giá trần
297.000.000 VND
Bước giá
500.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 1
Giá đề nghị trúng thầu: 297.000.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn0318753580 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - XUẤT NHẬP KHẨU KHẢI NGUYÊN 297.000.000 08:47 12/06/2025 1
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây