Máy khoan xương y tế

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
10:00 27/08/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Máy khoan xương y tế
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
30 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn tài chính hợp pháp (Thu từ nguồn thu dịch vụ, khám chữa bệnh, Qũy phát triển hoạt động sự nghiệp)
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 26/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 27/08/2026
Giá trần
175.000.000 VND
Bước giá
175.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 4
Giá đề nghị trúng thầu: 151.500.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn0312991042 CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT Y TẾ HẢI DƯƠNG 151.500.000 09:59 27/08/2026 1
2 vn0316640373 CÔNG TY TNHH TM GIA TẤN PHÚC 156.600.000 09:59 27/08/2026 2
3 vn0318172963 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MNM 168.000.000 09:59 27/08/2026 3
4 vn0109552961 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ MEDITECH 175.000.000 09:06 26/08/2026 4
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây