Mua bổ sung thuốc năm 2026

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
10:00 04/09/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Mua bổ sung thuốc năm 2026
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
6 Tháng
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hoạt động sự nghiệp
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phổ Yên, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 03/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 04/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600356087
Alteplase 50mg
103.235.880
200.000
2
PP2600356088
Tamoxifen (dưới dạng Tamoxifen citrate) 20mg
8.600.000
10.000
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây