Mua bút trình chiếu Slide

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
10:00 19/08/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Mua bút trình chiếu Slide
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
20 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách năm 2026
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 18/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 19/08/2026
Giá trần
10.000.000 VND
Bước giá
20.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 11
Giá đề nghị trúng thầu: 7.500.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn2301203254 CÔNG TY TNHH MTV TĐD 7.500.000 09:59 19/08/2026 1
2 vn0110720917 CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN NGUYỄN ĐẠI 7.900.000 09:59 19/08/2026 2
3 vn0110250524 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI SHN 8.000.000 09:59 19/08/2026 3
4 vn0109549327 CÔNG TY TNHH 76 BCA 8.440.000 09:59 19/08/2026 4
5 vn0101525589 CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC VÀ THƯƠNG MẠI BẢO ANH 9.700.000 08:53 19/08/2026 5
6 vn0111436320 CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VS-TECH VIỆT NAM 9.800.000 08:41 19/08/2026 6
7 vn0111027335 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HOÀNG HUY 9.820.000 08:17 19/08/2026 7
8 vn2701000121 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP TND 9.860.000 21:48 18/08/2026 8
9 vn2301362744 CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO PHÚC PHÁT 9.880.000 17:10 18/08/2026 9
10 vn5702086504 CÔNG TY TNHH AN PHÁT 379 9.900.000 12:15 18/08/2026 10
11 vn0314874305 CÔNG TY TNHH TMDV CƯỜNG THỊNH 10.000.000 08:18 18/08/2026 11
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây