Mua sắm dụng cụ trưng bày nữ trang

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
16:00 04/09/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Mua sắm dụng cụ trưng bày nữ trang
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
45 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sản xuất, kinh doanh của Công ty năm 2026.
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bàn Cờ, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 03/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
16:00 04/09/2026
Giá trần
480.000.000 VND
Bước giá
1.000.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 2
Giá đề nghị trúng thầu: 410.775.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn0316531631 CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI SOC 410.775.000 15:59 04/09/2026 1
2 vn0314742154 CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN ẤN LÂM GIA BẢO 411.775.000 15:40 04/09/2026 2
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây