Mua sắm hoá chất chế biến mủ cao su

Số TBMT
Ngày đăng tải
09:00 28/05/2025
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Mua sắm hoá chất chế biến mủ cao su
Chủ đầu tư
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯ PRÔNG
Bên mời thầu
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CAO SU CHƯ PRÔNG
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
7 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sản xuất KD cao su
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chư Prông, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 27/05/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 28/05/2025
Giá trần
298.240.000 VND
Bước giá
894.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
25 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 1
Giá đề nghị trúng thầu: 280.060.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn1100896889 CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT-THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ H&K 280.060.000 09:08 27/05/2025 1
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây