Mua sắm hóa chất dùng trong kháng sinh đồ

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
10:00 28/08/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Mua sắm hóa chất dùng trong kháng sinh đồ
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
24 Tháng
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hoạt động sự nghiệp của đơn vị
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Ninh Chử, Tỉnh Khánh Hòa
Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 27/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 28/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600343926
Phần 1: Hóa chất dùng trong kháng sinh đồ
372.450.500
372.451
2
PP2600343927
Phần 2: Môi trường nuôi cấy
275.645.000
275.645
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây