Mua sắm máy vi tính

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
08:00 31/12/2024
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Mua sắm máy vi tính
Chủ đầu tư
Văn phòng Thành ủy pleiku
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
2 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 30/12/2024
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 31/12/2024
Giá trần
207.600.000 VND
Bước giá
622.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
20 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 4
Giá đề nghị trúng thầu: 191.100.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn5900447431 TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ NỘI THẤT HỢP NHẤT 191.100.000 19:15 30/12/2024 1
2 vn4201933243 Công ty TNHH nhà thông minh S-Home 191.800.000 18:39 30/12/2024 2
3 vn5901212658 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ AN HƯNG THỊNH 192.550.000 18:11 30/12/2024 3
4 vn0106031128 CÔNG TY TNHH NETANDROID VIỆT NAM 206.900.000 08:04 30/12/2024 4
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây