Mua sắm Súng sinh thiết tự động

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
15:00 28/08/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Mua sắm Súng sinh thiết tự động
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
60 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của Bệnh viện
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nam Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị
Thời điểm bắt đầu chào giá
14:00 27/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
15:00 28/08/2026
Giá trần
143.000.000 VND
Bước giá
143.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 2
Giá đề nghị trúng thầu: 141.800.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn3101101698 CÔNG TY TNHH TK MEDICAL 141.800.000 14:59 28/08/2026 1
2 vn0106094738 CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MEE VIỆT NAM 142.600.000 14:59 28/08/2026 2
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây