Mua sắm túi nilon tự hủy sinh học

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
09:00 28/08/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Mua sắm túi nilon tự hủy sinh học
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
180 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 27/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 28/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600353975
Túi cỡ nhỏ
12.420.000
12.420
2
PP2600353976
Túi cỡ trung
33.120.000
33.120
3
PP2600353977
Túi cỡ lớn
20.700.000
20.700
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây