phụ tùng cho máy đóng ram A4

        Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Ngày đăng tải
08:00 04/09/2026
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
phụ tùng cho máy đóng ram A4
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
30 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
vốn sản xuất kinh doanh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phù Ninh, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 03/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 04/09/2026
Giá trần
395.388.000 VND
Bước giá
800.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 1
Giá đề nghị trúng thầu: 394.588.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn2600315742 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC 394.588.000 18:46 03/09/2026 1
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây