Sửa chữa sàn xe điện
Ngày đăng tải
16:00 07/11/2025
Gói thầu
Sửa chữa sàn xe điện
Chủ đầu tư
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THẢO CẦM VIÊN SÀI GÒN (ĐƯỢC CHUYỂN ĐỔI TỪ THẢO CẦM VIÊN SÀI GÒN, GCNĐKKD SỐ: 4106000223, CẤP NGÀY 31/12/1997, NƠI CẤP SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TP. HỒ CHÍ MINH)
Bên mời thầu
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THẢO CẦM VIÊN SÀI GÒN (ĐƯỢC CHUYỂN ĐỔI TỪ THẢO CẦM VIÊN SÀI GÒN, GCNĐKKD SỐ: 4106000223, CẤP NGÀY 31/12/1997, NƠI CẤP SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TP. HỒ CHÍ MINH)
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Thời gian thực hiện hợp đồng
40 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Vốn kinh doanh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Sài Gòn, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 24/10/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
16:00 07/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
15 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 1
Giá đề nghị trúng thầu: 284.040.000
| # |
Mã định danh |
Tên nhà thầu |
Giá dự thầu cuối cùng |
Thời gian chào giá cuối cùng |
Xếp hạng nhà thầu |
| 1 |
vn1800649719 |
CÔNG TY TNHH SẤU CON
|
284.040.000 |
08:09 24/10/2025 |
1 |