Thuốc Generic

Số TBMT
Ngày đăng tải
15:00 03/10/2025
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Gói thầu
Thuốc Generic
Bên mời thầu
TRUNG TÂM KIỂM SOÁT BỆNH TẬT
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
60 Ngày
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu địa phương về y tế, phòng chống dịch và khác năm 2025 (dòng 4, mục V, phụ lục 10)
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Trần Lãm, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 02/10/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
15:00 03/10/2025
Giá trần
675.120.000 VND
Bước giá
1.164.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Kết quả chào giá trực tuyến:
Số nhà thầu: 1
Giá đề nghị trúng thầu: 659.988.000
# Mã định danh Tên nhà thầu Giá dự thầu cuối cùng Thời gian chào giá cuối cùng Xếp hạng nhà thầu
1 vn0300470246 CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA 659.988.000 14:36 03/10/2025 1
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây