Giấy mời chào giá thiết bị y tế

Tìm thấy: 14:53 14/08/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Tên gói thầu

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600033412-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Giấy mời chào giá thiết bị y tế
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
32/7A, Võ Tánh, Ấp 6, Xã Trà Ôn, Tỉnh Vĩnh Long
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Lê Minh Khải
Chức vụ
Trưởng Khoa Dược - Vật tư, thiết bị y tế
Số điện thoại
Địa chỉ
32/7A, ấp 3, xã Trà Ôn, tỉnh Vĩnh Long

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 14/08/2026 14:51 Đến ngày 24/08/2026 17:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
90 Ngày kể từ ngày 24/08/2026 17:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
HỆ THỐNG KÉO GIÃN CỘT SỐNG LƯNG VÀ CỔ
1
hệ thống
I. Yêu cầu chung - Thiết bị mới 100% sản xuất năm 2025 trở về sau. - Đáp ứng tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485 hoặc tương đương - Nguồn điện: 220-380V, 50Hz - Môi trường: phù hợp với môi trường khí hậu Việt Nam - Xuất xứ máy chính: các nước thuộc nhóm G7 - Lắp đặt bàn giao hướng dẫn sử dụng tại đơn vị II. Yêu cầu cấu hình - Máy chính: 01 cái, bao gồm đầy đủ các bộ phận, phụ kiện cần thiết để thiết bị hoạt động và thực hiện chức năng kéo giãn - Bàn kéo giãn cột sống: 01 cái - Bộ đai/dây cố định bệnh nhân: 01 bộ - Nút/công tắc dừng khẩn cấp: 01 cái - Nút ngắt điều trị dành cho người bệnh: 01 cái - Tài liệu hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Anh và tiếng Việt: 01 bộ III. Yêu cầu kỹ thuật: 1. Máy kéo giãn: 1.1. Thông số chung - Phương thức kéo: + Liên tục + Gián đoạn - Vùng điều trị: Kéo cột sống cổ, kéo cột sống thắt lưng và kéo ngoại vi - Thời gian điều trị tối đa: cho phép thiết lập tối thiểu 90 phút - Độ chính xác lực kéo đầu ra: sai số không vượt quá ±20% - Màn hình: hiển thị đầy đủ các thông số điều trị và thông tin cài đặt trong quá trình điều trị 1.2. Thông số lực kéo: - Kéo giãn cột sống cổ: Lực kéo tối đa: ≥ 180 N - Kéo giãn cột sống thắt lưng: Lực kéo tối đa: ≥ 450 N - Kéo ngoại vi: Lực kéo tối đa: ≥ 280 N 2. Giường kéo giãn: - Kích thước: + Chiều dài: ≥ 2m + Chiều rộng: ≥ 0,7m + Chiều cao: có khả năng điều chỉnh, chiều cao tối thiểu ≤0,5 m và chiều cao tối đa ≥0,9 m - Tải trọng: ≥220kg - Có bánh xe để di chuyển - Phần đỡ lưng của giường: có thể điều chỉnh góc nghiêng từ -50° đến +50° hoặc rộng hơn - Đoạn đỡ lưng và đoạn đỡ chân có khả năng trượt/tách ra với khoảng dịch chuyển tối thiểu 25 cm IV. Yêu cầu khác: - Thời gian bảo hành: ≥18 tháng kể từ ngày nghiệm thu, bàn giao thiết bị. Trong thời gian bảo hành, nhà cung cấp chịu toàn bộ chi phí sửa chữa, thay thế phụ tùng, linh kiện đối với các hư hỏng thuộc trách nhiệm bảo hành; không phát sinh thêm chi phí cho đơn vị. - Bảo trì định kỳ: thực hiện theo khuyến cáo của nhà sản xuất, tối đa 06 tháng/lần trong thời gian bảo hành. Nhà cung cấp chịu toàn bộ chi phí thực hiện bảo trì định kỳ, không phát sinh thêm chi phí cho đơn vị. - Cam kết cung cấp phụ tùng thay thế ≥8 năm - Nhà cung cấp phối hợp thực hiện kết nối thiết bị với phần mềm quản lý bệnh viện His khi có yêu cầu của đơn vị trước khi nghiệm thu, bàn giao; chịu toàn bộ chi phí kết nối (nếu có) đảm bảo không phát sinh thêm chi phí cho đơn vị.
Bệnh viện Đa khoa khu vực Trà Ôn
2
MÁY TRỊ LIỆU BẰNG SÓNG SIÊU ÂM
1
máy
I. Yêu cầu chung - Thiết bị mới 100% sản xuất năm 2025 trở về sau. - Đáp ứng tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485 hoặc tương đương - Nguồn điện: 220-380V, 50Hz - Môi trường: phù hợp với môi trường khí hậu Việt Nam - Xuất xứ: các nước thuộc nhóm G20 - Lắp đặt bàn giao hướng dẫn sử dụng tại đơn vị II. Yêu cầu cấu hình - Máy chính tích hợp màn hình màu cảm ứng: 01 cái - Phụ kiện 01 bộ, bao gồm: + Đầu dò: 01 Cái + Giá đỡ đầu dò: 01 Cái + Cáp nguồn: 01 Cái + Gel siêu âm: 01 Chai - Tài liệu hướng dẫn sử dụng tiếng Anh-Việt: 01 Bộ III. Yêu cầu kỹ thuật - Chế độ phát sóng siêu âm: liên tục và ngắt quãng (xung) + Siêu âm liên tục + Siêu âm ngắt quãng (xung): có thể điều chỉnh theo tần số xung tối thiểu có các mức 10 Hz, 20 Hz, 50 Hz, 100 Hz - Phân loại bảo vệ chống xâm nhập (IP code): + Thân máy chính: tối thiểu IPX0 + Đầu dò siêu âm: tối thiểu IPX7 - Hiển thị: Màn hình màu cảm ứng, hiển thị đầy đủ các thông số điều trị - Công suất tiêu thụ điện năng: Tối đa. ≤ 60 VA - Công suất phát sóng siêu âm: + Ở chế độ liên tục: tối đa ≥ 9 Weff + Ở chế đô ngắt quãng (xung): tối đa ≥ 9 Wpeak - Độ chính xác công suất phát sóng: sai số không vượt quá ± 20% - Cường độ điều trị: có thể điều chỉnh từ ≤ 0,1 W/cm² đến ≥3 W/cm², bước nhảy (khoảng tăng/giảm mỗi lần điều chỉnh) ≤ 0,1 W/cm² - Thông số đầu dò siêu âm: + Diện tích bề mặt tiếp xúc đầu dò: ≥5 cm², + Diện tích bức xạ hiệu dụng (¬ERA) ≥ 3,0 cm² + Hệ số không đều của chùm tia (BNR): ≤ 5.0 - Tần số sóng siêu âm trị liệu: tích hợp đa tần 1 MHz và 3 MHz hoặc nhiều hơn - Thời gian điều trị tối đa: ≥30 phút IV. Yêu cầu khác: - Thời gian bảo hành: ≥18 tháng kể từ ngày nghiệm thu, bàn giao thiết bị. Trong thời gian bảo hành, nhà cung cấp chịu toàn bộ chi phí sửa chữa, thay thế phụ tùng, linh kiện đối với các hư hỏng thuộc trách nhiệm bảo hành; không phát sinh thêm chi phí cho đơn vị. - Bảo trì định kỳ: thực hiện theo khuyến cáo của nhà sản xuất, tối đa 06 tháng/lần trong thời gian bảo hành. Nhà cung cấp chịu toàn bộ chi phí thực hiện bảo trì định kỳ, không phát sinh thêm chi phí cho đơn vị. - Cam kết cung cấp phụ tùng thay thế ≥8 năm - Nhà cung cấp phối hợp thực hiện kết nối thiết bị với phần mềm quản lý bệnh viện His khi có yêu cầu của đơn vị trước khi nghiệm thu, bàn giao; chịu toàn bộ chi phí kết nối (nếu có) đảm bảo không phát sinh thêm chi phí cho đơn vị.
Bệnh viện Đa khoa khu vực Trà Ôn
3
MÁY ĐO CHỨC NĂNG HÔ HẤP ĐỂ BÀN
1
máy
I. Yêu cầu chung - Thiết bị mới 100% sản xuất năm 2025 trở về sau. - Đáp ứng tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485 hoặc tương đương - Nguồn điện: 220-380V V, 50/60Hz - Môi trường: phù hợp với môi trường khí hậu Việt Nam - Xuất xứ: các nước thuộc nhóm G7 hoặc EU - Lắp đặt bàn giao hướng dẫn sử dụng tại đơn vị II. Yêu cầu cấu hình - Máy chính đo chức năng hô hấp: 01 cái - Phần mềm chuyên dụng để đo, phân tích, hiển thị, lưu trữ và quản lý kết quả đo chức năng hô hấp có khả năng kết nối với máy tính: 01 bộ - Cáp USB kết nối máy chính với máy tính: 01 cái - Đầu đo lưu lượng sử dụng công nghệ phù hợp như turbine, pneumotachograph/Fleisch, siêu âm hoặc công nghệ tương đương: 01 cái - Lọc vi sinh dùng cho đường thở, tương thích với đầu đo lưu lượng của thiết bị: ≥ 02 cái - Tài liệu hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Anh và bản dịch tiếng Việt đầy đủ: 01 bộ - Máy tính xách tay: 01 bộ III. Yêu cầu kỹ thuật - Có khả năng thực hiện các nghiệm pháp chuyên môn, bao gồm nghiệm pháp giãn phế quản và nghiệm pháp co thắt phế quản. - Có khả năng đo và/hoặc tính toán tối thiểu các thông số chức năng hô hấp: FVC, FEV1, FEV1/FVC, PEF, FEF25, FEF50, FEF75, FEF25–75, VC, MVV. - Dải đo: + Lưu lượng: 0 - 16 L/s + Thể tích: 0 – 10 L - Độ chính xác đo (theo điều kiện BTPS): + Thể tích: ± 2,5% hoặc ± 50mL theo điều kiện/ phương pháp kiểm tra của nhà sản xuất + Lưu lượng: ± 3% hoặc ± 150mL/s theo điều kiện/ phương pháp kiểm tra của nhà sản xuất + Lưu lượng đỉnh thở ra (PEF): ± 10% hoặc ± 170mL/s theo điều kiện/ phương pháp kiểm tra của nhà sản xuất - Phần mềm có khả năng hiển thị đồng thời hai đồ thị Lưu lượng – Thể tích (F/V) và Thể tích – Thời gian (V/T) cùng với kết quả đo - Máy tính xách tay có cấu hình tối thiểu đáp ứng yêu cầu cài đặt và vận hành phần mềm của thiết bị, theo khuyến cáo của nhà sản xuất; nhà cung cấp chịu trách nhiệm bảo đảm tính tương thích đồng bộ giữa máy tính, phần mềm và thiết bị. Core i5 RAM 16 GB SSD 512 GB Hệ điều hành: tương thích với phần mềm của thiết bị; Wi-Fi/LAN/Bluetooth nếu phần mềm yêu cầu; Phụ kiện: chuột, bộ sạc IV. Yêu cầu khác: - Thời gian bảo hành: ≥18 tháng kể từ ngày nghiệm thu, bàn giao thiết bị. Trong thời gian bảo hành, nhà cung cấp chịu toàn bộ chi phí sửa chữa, thay thế phụ tùng, linh kiện đối với các hư hỏng thuộc trách nhiệm bảo hành; không phát sinh thêm chi phí cho đơn vị. - Bảo trì định kỳ: thực hiện theo khuyến cáo của nhà sản xuất, tối đa 06 tháng/lần trong thời gian bảo hành. Nhà cung cấp chịu toàn bộ chi phí thực hiện bảo trì định kỳ, không phát sinh thêm chi phí cho đơn vị. - Cam kết cung cấp phụ tùng thay thế ≥8 năm - Nhà cung cấp phối hợp thực hiện kết nối thiết bị với phần mềm quản lý bệnh viện His khi có yêu cầu của đơn vị trước khi nghiệm thu, bàn giao; chịu toàn bộ chi phí kết nối (nếu có) đảm bảo không phát sinh thêm chi phí cho đơn vị.
Bệnh viện Đa khoa khu vực Trà Ôn
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Giấy mời chào giá thiết bị y tế". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Giấy mời chào giá thiết bị y tế" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 14

Chọn các cột để hiển thị


Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây