Mời chào giá máy sinh hóa tự động

Tìm thấy: 15:23 07/07/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua máy sinh hóa phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho Trung tâm y tế khu vực Gò Công Đông
Tên gói thầu
Mua máy sinh hóa phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho Trung tâm y tế khu vực Gò Công Đông

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600026591-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Mời chào giá máy sinh hóa tự động
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
Ấp Tân Tây 1, Xã Tân Đông, Tỉnh Đồng Tháp
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
Nguyễn Trung Hiếu
Chức vụ
Phụ trách khoa
Số điện thoại
Địa chỉ
Ấp Tân tây 1, xã Tân Đông, tỉnh Đồng Tháp

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 07/07/2026 15:22 Đến ngày 17/07/2026 14:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
90 Ngày kể từ ngày 17/07/2026 14:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Máy sinh hóa tự động
1
cái
Máy phân tích sinh hóa tự động (công suất 250-350 xét nghiệm sinh hóa/giờ, không bao gồm xét nghiệm điện giải) I. Yêu cầu chung - Thiết bị phải được sản xuất năm 2026 trở về sau, mới 100% - Có ủy quyền của nhà sản xuất hoặc đại lý phân phối của nhà sản xuất - Điện nguồn sử dụng: 220V, 50 Hz - Môi trường hoạt động + Nhiệt độ tối đa: ≥ 30 độ + Độ ẩm tối đa: ≥ 80% II. Cấu hình - Máy chính: 01 máy - Máy tính kèm phần mềm điều khiển: 01 chiếc - Máy in khổ giấy A4: 01 chiếc - Bộ lưu điện ≥ 2KVA: 1 bộ - Bộ lọc nước RO công suất: ≥ 10L/giờ - Bộ linh kiện kèm theo máy: 01 bộ - Bộ hoá chất sử dụng ban đầu: 01 bộ - Tài liệu hướng dẫn sử dụng (tiếng Anh, tiếng Việt): 01 bộ III. Đặc tính, thông số kỹ thuật - Kiểu máy: hoàn toàn tự động, truy cập ngẫu nhiên - Công suất xét nghiệm: ≥ 270 xét nghiệm sinh hóa/giờ và ≤ 350 test/ giờ - Kiểu đo tối thiểu có: Điểm cuối, Điểm cuối 2 điểm, Động học, Động học 2 điểm - Phương pháp phát hiện: Đo trực tiếp độ hấp thụ trong cóng phản ứng một màu hoặc hai màu - Số lượng xét nghiệm đồng thời đo được: ≥ 50 xét nghiệm -Số phương pháp phân tích có sẵn: ≥ 240 phương pháp (Tối thiểu các loại mẫu như: mẫu huyết thanh: ≥ 60, mẫu huyết tương: ≥ 60, mẫu nước tiểu: ≥ 60, mẫu khác: ≥ 60) -Hệ thống mở: Có - Lưu trữ kết quả đo: ≥ 1.000.000 kết quả - Lưu trữ kết quả QC: ≥ 50.000 kết quả - Khay bệnh phẩm: số vị trí đặt mẫu bệnh phẩm (Có sẵn STAT): ≥ 40 vị trí và số vị trí đặt calibrator, QC: ≥ 10 vị trí - Máy có chức năng cảnh báo khi xét nghiệm được chọn chế độ hút mẫu với thể tích ít hơn hoặc với thể tích nhiều hơn - Thể tích mẫu bệnh phẩm: + Thể tích hút mẫu tối thiểu: ≤ 1.5 µl + Thể tích hút mẫu tối đa: ≤ 35 µl - Khay đựng hóa chất: số vị trí đặt hóa chất: ≥ 50 vị trí - Có khả năng tính toán thể tích hóa chất còn lại - Thể tích hóa chất:  R1: ≤20 μl đến ≥250 μl  R2: ≤20 μl đến ≥180 μl - Cuvettes:  Số cuvette: ≥ 70  Loại: Nhựa  Thể tích phản ứng tối thiểu: ≤ 100 µl  Thể tích phản ứng tối đa: ≤ 350 µl  Quang lộ: ≤ 5 mm - Thời gian ủ: ≤ 10 phút (R1: ≤ 5 phút, R2: ≤ 5 phút đối với xét nghiệm 2 hoá chất) - Số bước sóng: ≥ 12 trong đó ít nhất gồm các bước sóng sau: 340, 380, 415, 450, 510, 546, 570, 600, 660, 700, 750 và 800 nm. - Lựa chọn bước sóng: Phương pháp cách tử - Tiêu thụ nước: ≤ 5L/giờ IV. Yêu cầu khác - Thiết bị phải được bảo hành ≥ 12 tháng kể từ khi nghiệm thu Nhà cung cấp phải cam kết cung cấp phụ tùng thay thế trong vòng ít nhất 05 năm
Trung tâm y tế khu vực Gò Công Đông
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Mời chào giá máy sinh hóa tự động". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Mời chào giá máy sinh hóa tự động" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 9

Chọn các cột để hiển thị


Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây