Thông báo mời chào giá

Tìm thấy: 15:21 28/08/2026

Thông tin gói thầu

Tên dự án/dự toán mua sắm
Mua sắm y dụng cụ cho Bệnh viện Từ Dũ năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm y dụng cụ cho Bệnh viện Từ Dũ năm 2026

Thông tin cơ bản yêu cầu báo giá

Mã yêu cầu báo giá
RQ2600036016-00
Trạng thái
Đã đăng tải
Tên yêu cầu báo giá
Thông báo mời chào giá
Đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá
Địa chỉ đơn vị yêu cầu báo giá (Sau sáp nhập)
284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
Phân loại báo giá
Gói thầu mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế

Thông tin liên hệ của người chịu trách nhiệm tiếp nhận báo giá

Họ Tên
ThS.DS. Đào Thị Hoàng Thu – Tổ Đấu thầu.
Chức vụ
Nhân viên
Số điện thoại
Địa chỉ
Phòng Thông tin – Hỗ trợ, Cổng 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh (Bản giấy có đóng dấu, ký ghi rõ họ tên).

Cách thức tiếp nhận báo giá

Hình thức tiếp nhận báo giá
Trực tiếp
Địa điểm phát hành yêu cầu báo giá
http://muasamcong.mpi.gov.vn
Thời hạn tiếp nhận báo giá
Từ ngày 28/08/2026 15:19 Đến ngày 07/09/2026 16:00
Thời hạn có hiệu lực của báo giá
180 Ngày kể từ ngày 07/09/2026 16:00
Yêu cầu báo giá
 

Nội dung yêu cầu báo giá

Lọc dữ liệu

dữ liệu/trang
Stt Danh mục hàng hóa/ dịch vụ Khối lượng Đơn vị tính Mô tả chi tiết Địa điểm thực hiện Quy cách Ghi chú Tính năng
1
Kềm sinh thiết Cổ tử cung dài 24cm
20
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
2
Kềm sinh thiết CTC dài 25,5cm
30
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
3
Máy khoan xương
2
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
4
Pipette cơ học 8 kênh cơ học, có thể điều chỉnh khoảng cách giữa các đầu típ, thể tích 1 – 20 µL
5
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
5
Pipette cơ học 4 kênh cơ học, có thể điều chỉnh khoảng cách giữa các đầu típ, thể tích 120 – 1,200 µl
2
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
6
Pipette điện tử 8 kênh (thể tích 5 - 100 µL)
2
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
7
Pipette điện tử 8 kênh (thể tích 15 - 300 µL)
2
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
8
Pipette điện tử 8 kênh (thể tích từ 50-1200µL)
2
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
9
Pipette điện tử đơn kênh sử dụng thể tích từ 1 uL đến 50 mL (Multipette - Repeating Pipette)
2
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
10
Pipette cơ học 8 kênh (thể tích 30 – 300µL)
3
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
11
Pipette cơ học 8 kênh (thể tích 120-1200µL)
3
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
12
Pipette cơ học đơn kênh (thể tích 0,1 - 2,5µL)
5
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
13
Pipette cơ học đơn kênh (thể tích 1 - 20µL)
5
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
14
Pipette cơ học đơn kênh (thể tích 10 - 200µL)
5
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
15
Pipette cơ học đơn kênh (thể tích 50-1000µL)
5
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
16
Ruột kéo phẫu tích cong
159
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
17
Ruột kẹp đốt lưỡng cực cỡ 5 mm
344
cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
18
Kềm kẹp kim (bên trái)
52
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
19
Kềm kẹp kim (bên phải)
52
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
20
Ống vỏ ngoài kim loại trơn 11mm
20
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
21
Van trocar đa năng,cỡ 10mm, đường kính ngoài 11mm
25
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
22
Dây đốt cao tần lưỡng cực,300 cm,PT nội soi ổ bụng
116
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
23
Dây đốt cao tần lưỡng cực PT nội soi ổ bụng
260
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
24
Trocar nhựa vòng xoắn, cỡ 6 mm, dài 6 cm
120
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
25
Dây cáp quang học
76
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
26
Tay cắt nội soi lưỡng cực 2 chân
25
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
27
Tay cầm nhựa có khoá
137
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
28
Tay cầm nhựa không khóa
86
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
29
Vỏ ngoài kềm kéo nội soi
392
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
30
Ruột kềm pozzi cỡ 5 mm dài 36cm
57
cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
31
Ruột kẹp phẫu tích lưỡng cực, mở 02 bên, cong dài
55
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
32
Ruột kẹp phẫu tích lưỡng cực, mở 02 bên, cong ngắn
55
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
33
Cán kềm Robi 5cm
55
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
34
Ống soi quang học đường kính 4mm, dài 30cm
28
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
35
Cây nâng cổ tử cung (VN)
18
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
36
Lưỡi cong Mac 4
55
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
37
Bộ đèn đặt NKQ người lớn 2 lưỡi
4
Bộ
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
38
Cán đèn cáp quang (tay cầm tiêu chuẩn, đèn Led)
10
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
39
Cán Dao Số 3
55
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
40
Kềm hình tim răng, thẳng dài 220-250mm
34
Cái
Thông báo kèm theo
Bệnh viện Từ Dũ, 284 Cống Quỳnh, Phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
Thông tin quyết định phê duyệt
Ngày phê duyệt
28/08/2026
Số quyết định phê duyệt
2125/TB-BVTD
File quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Tiện ích dành cho bạn
Theo dõi yêu cầu báo giá
Chức năng Theo dõi Yêu cầu báo giá giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của Yêu cầu báo giá "Thông báo mời chào giá". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các yêu cầu báo giá mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi email thông báo đến bạn.
Nhận yêu cầu báo giá tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các Yêu cầu báo giá tương tự : "Thông báo mời chào giá" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 8 của DauThau.info.
Hỗ trợ
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Đã xem: 3

Chọn các cột để hiển thị


Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây