Công ty Cổ phần 25THS

Tìm thấy: 10:40 08/01/2025
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00086078
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
xóm An Ninh, thôn Yên Trường 1, xã Trường Yên, huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà nội
Người đại diện
Nguyễn Đức Huế  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0107125192
Ngày cấp
26/11/2015
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch và đầu tư Tp. Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
KHH-00086078
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
23/12/2034
2
KHH-00086078
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
nhà công nghiệp
III
23/12/2034
3
KHH-00086078
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
cầu, đường bộ
III
23/12/2034
4
KHH-00086078
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
đường dây và trạm biến áp
III
23/12/2034
5
KHH-00086078
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
23/12/2034
6
KHH-00086078
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
III
23/12/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 25THS như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây