CÔNG TY CỔ PHẦN ADEMAX

Tìm thấy: 15:50 21/03/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00071544
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
số 137 đường Nguyễn Ngọc Vũ, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Nguyễn Danh Thuận  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0106062951
Ngày cấp
17/12/2012
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00071544
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
17/03/2033
2
HAN-00071544
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
17/03/2033
3
HAN-00071544
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
17/03/2033
4
HAN-00071544
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
17/03/2033
5
HAN-00071544
Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
17/03/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ADEMAX như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây