CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNH QUAN HẢI PHONG

Tìm thấy: 18:10 21/02/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00079267
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 38, đường N, TTHC Dĩ An, khu phố Nhị Đồng 2, phường Dĩ An, thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Người đại diện
Hà Minh Phong  
Chức vụ
Chủ tịch Hội đồng quản trị kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3702051226
Ngày cấp
29/05/2012
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Dương

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00079267
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp
III
02/02/2034
2
HCM-00079267
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
02/02/2034
3
HCM-00079267
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
02/02/2034
4
HCM-00079267
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng, nhà công nghiệp, hạ tầng kỹ thuật
III
02/02/2034
5
HCM-00079267
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình giao thông
đường bộ
III
02/02/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNH QUAN HẢI PHONG như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây