CÔNG TY CỔ PHẦN CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN

Tìm thấy: 21:48 05/09/2024
Mã chứng chỉ của tổ chức này trùng với tổ chức CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN. Vui lòng nhấn vào đây để xem chi tiết của tổ chức trùng.

Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00003972
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 52 ngõ 110 tổ 15 phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Hoàng Quốc Hưng  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0101375478
Ngày cấp
04/06/2003
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BXD-00003972
Khảo sát xây dựng

I
15/09/2032
2
BXD-00003972
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp (đường dây và TBA)
I
15/09/2032
3
BXD-00003972
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp (đường dây và TBA)
I
15/09/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 1 dự án với tổng số 1 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây