CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG TEXA

Tìm thấy: 03:09 23/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00021657
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Tầng 1, Tòa nhà Packsimex, 52 Đông Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Trần Thị Thanh Huyền  
Chức vụ
Giám Đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0313182037
Ngày cấp
27/03/2015
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch và đầu tư Tp. Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
ANG-00021657
Khảo sát xây dựng
Địa chất
II
23/03/2030
3
ANG-00021657
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
23/03/2030
4
ANG-00021657
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
III
23/03/2030
5
ANG-00021657
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
NN&PTNT
III
23/03/2030
6
ANG-00021657
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Hạ tầng kỹ thuật
III
23/03/2030
7
ANG-00021657
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Giao thông
III
23/03/2030
8
ANG-00021657
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
23/03/2030
9
ANG-00021657
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
III
23/03/2030
10
ANG-00021657
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp thoát nước, công viên cây xanh, Hệ thống chiếu sáng
II
28/05/2030
11
ANG-00021657
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, đường bộ
II
28/05/2030
12
ANG-00021657
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
NN&PTNT
Đê điều, thủy lợi: Tưới tiêu
II
28/05/2030
13
ANG-00021657
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp thoát nước, công viên cây xanh, Hệ thống chiếu sáng
II
28/05/2030
14
ANG-00021657
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Giao thông
Cầu, đường bộ
II
28/05/2030
15
ANG-00021657
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Cấp thoát nước, công viên cây xanh, Hệ thống chiếu sáng
II
28/05/2030
16
ANG-00021657
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
II
28/05/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG TEXA như sau:

  • Đã tham gia 97 gói thầu, trong đó trúng 86 gói, trượt 9 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 23.43% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92.65% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (56), Đồng Nai (9), Lâm Đồng (5), Vĩnh Long (4), Đồng Tháp (1), Không xác định (22)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (34), Bà Rịa - Vũng Tàu (10), Bình Dương (7), Bình Phước (6), Vĩnh Long (4), Lâm Đồng (4), Bình Thuận (1), Đồng Nai (1), Đồng Tháp (1), Không xác định (29)
  • Có quan hệ với 38 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 33 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 44 nhà thầu trong 36 gói thầu, thắng 26 gói, thua 9 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 22 nhà thầu trong 25 gói thầu, thắng thầu 23 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 2 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG TEXA như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây