CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN

Tìm thấy: 14:50 30/08/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00004097
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 476 Huỳnh Tấn Phát, phường Bình Thuận, Quận 7, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Hoàng Anh Giao  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0300460907
Ngày cấp
26/08/2010
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00004097
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
III
27/09/2029
2
HCM-00004097
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
cầu
II
06/07/2032
3
BXD-00004097
Thi công xây dựng công trình
Thi công xây dựng công trình Giao thông (đường, bộ)
I
04/07/2032
4
BXD-00004097
Thi công xây dựng công trình
Thi công xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật (cấp, thoát nước)
I
04/07/2032
5
BXD-00004097
Thi công xây dựng công trình
Thi công xây dựng công trình Nông nghiệp và phát triển nông thôn
I
04/07/2032
6
HCM-00004097
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Giao thông
cầu
II
17/08/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG SÀI GÒN như sau:

  • Đã tham gia 545 gói thầu, trong đó trúng 432 gói, trượt 89 gói, 12 chưa có kết quả, 12 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 45.14% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (318), Đồng Nai (23), Tây Ninh (19), Lâm Đồng (10), Vĩnh Long (9), Đồng Tháp (5), Đắk Lắk (4), An Giang (1), Cần Thơ (1), Cà Mau (1), Không xác định (165)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (269), Đồng Nai (16), Bà Rịa - Vũng Tàu (8), Lâm Đồng (7), Tây Ninh (6), Long An (6), Trà Vinh (5), Bình Dương (5), Phú Yên (4), Tiền Giang (3), Bình Phước (2), Bình Thuận (2), Kiên Giang (1), Cần Thơ (1), Bến Tre (1), Đồng Tháp (1), Đắk Nông (1), Không xác định (222)
  • Có quan hệ với 115 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 103 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 331 nhà thầu trong 219 gói thầu, thắng 118 gói, thua 86 gói, 6 chưa có kết quả, 9 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 108 nhà thầu trong 143 gói thầu, thắng thầu 104 gói, thua 29 gói, 2 chưa có kết quả, 8 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 5 gói thầu với 5 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty TNHH Một thành viên Công Trình Giao Thông Sài Gòn như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 7 dự án với tổng số 27 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây