CÔNG TY CỔ PHẦN CYCAD

Tìm thấy: 04:45 22/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00005030
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 9/8, ngõ 379 Đội Cấn, phố Liễu Giai, quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Trần Khánh Tùng  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0102122624
Ngày cấp
05/11/2008
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BXD-00005030
Khảo sát xây dựng
địa hình, Địa chất công trình
II
27/10/2022
3
BXD-00005030
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
I
27/10/2022
4
BXD-00005030
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
trừ công trình xử lý chất thải rắn
II
27/10/2022
5
BXD-00005030
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Công nghiệp
III
27/10/2022
6
BXD-00005030
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
27/10/2022
7
BXD-00005030
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
nhẹ
II
27/10/2022

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CYCAD như sau:

  • Đã tham gia 38 gói thầu, trong đó trúng 36 gói, trượt 1 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 93.05% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.32% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (7), Lào Cai (5), Quảng Ninh (3), Lâm Đồng (3), Thái Nguyên (2), Nghệ An (1), Phú Thọ (1), Sơn La (1), Không xác định (15)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (7), Quảng Ninh (3), Lào Cai (2), Nghệ An (1), Phú Thọ (1), Yên Bái (1), Sơn La (1), Đắk Nông (1), Không xác định (21)
  • Có quan hệ với 12 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 13 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng 2 gói, thua 1 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 11 nhà thầu trong 15 gói thầu, thắng thầu 14 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 23 gói thầu với 10 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây