CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ AMAZON RIVER

Tìm thấy: 17:40 26/04/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00080598
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 180 Đường Lê Hồng Phong, Phường 4, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Người đại diện
Nguyễn Duy Khánh  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0109770254
Ngày cấp
11/10/2021
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00080598
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
08/04/2034
2
HCM-00080598
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
08/04/2034
3
HCM-00080598
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ; cầu
III
08/04/2034
4
HCM-00080598
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình công nghiệp năng lượng (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện)
đường dây và trạm biến áp
III
08/04/2034
5
HCM-00080598
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng
III
08/04/2034
6
HCM-00080598
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình công nghiệp năng lượng
đường dây và trạm biến áp
III
08/04/2034
7
HCM-00080598
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình hạ tầng kỹ thuật
III
08/04/2034
8
HCM-00080598
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình giao thông
đường bộ; cầu
III
08/04/2034
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ AMAZON RIVER như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây