CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG PHI LONG

Tìm thấy: 20:20 17/01/2025
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00085731
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
288/52 đường Dương Đình Hội, khu phố 3, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
ĐỖ TRỌNG VŨ  
Chức vụ
Giám Đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0314039590
Ngày cấp
01/01/2001
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
TRV-00085731
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng, Công nghiệp và Hạ tầng kỹ thuật
III
25/12/2034
2
TRV-00085731
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
III
25/12/2034
3
TRV-00085731
Thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn (Thủy lợi, đê điều)
III
25/12/2034
4
TRV-00085731
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Lắp đặt thiết bị vào công trình
III
25/12/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG PHI LONG như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây