CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SKYLAND

Tìm thấy: 12:10 23/06/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00065013
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 891, tổ 6, phường Nam Sơn, Thành phố Tam Điệp, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
Người đại diện
Nguyễn Văn Hiếu  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2700848416
Ngày cấp
24/11/2017
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Ninh Bình

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00065013
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
22/06/2032
2
HAN-00065013
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
22/06/2032
3
HAN-00065013
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, đường bộ
III
22/06/2032
4
HAN-00065013
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
22/06/2032
5
HAN-00065013
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
22/06/2032
6
HAN-00065013
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, đường bộ
III
22/06/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SKYLAND như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây