CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ D&D

Tìm thấy: 04:48 22/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00005051
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
95 Hoàng Tăng Bí, Phường Hoà An, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
Người đại diện
Nguyễn Văn Dũng  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0400471035
Ngày cấp
17/09/2004
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch và đầu tư Thành phố Đà Nẵng

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00005051
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình
II
25/05/2030
3
HAN-00005051
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật Viễn thông
II
25/05/2030
4
HAN-00005051
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật Viễn thông
II
22/06/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty cổ phần đầu tư và phát triển công nghệ D và D như sau:

  • Đã tham gia 163 gói thầu, trong đó trúng 130 gói, trượt 22 gói, 8 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 63.24% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.28% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (49), Quảng Trị (10), Quảng Ngãi (6), Hà Nội (5), Đắk Lắk (4), Huế (3), Gia Lai (3), Khánh Hòa (2), Lâm Đồng (1), Hà Tĩnh (1), Cần Thơ (1), Không xác định (80)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (41), Quảng Trị (10), Hà Nội (5), Kon Tum (4), Huế (3), Đắk Lắk (3), Quảng Nam (3), Gia Lai (2), Quảng Ngãi (2), Khánh Hòa (2), Đắk Nông (1), Phú Yên (1), Bình Định (1), Hà Tĩnh (1), Cần Thơ (1), Không xác định (85)
  • Có quan hệ với 22 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 21 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 47 nhà thầu trong 42 gói thầu, thắng 15 gói, thua 22 gói, 2 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 5 nhà thầu trong 10 gói thầu, thắng thầu 6 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 8 gói thầu với 4 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây