CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CMD

Tìm thấy: 00:41 24/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00030702
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số nhà 17A/32/108, Phố Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Kiều Duy Cương  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0108410019
Ngày cấp
18/08/2018
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00030702
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
II
16/09/2029
3
HAN-00030702
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
16/09/2029
4
HAN-00030702
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp nhẹ
III
16/09/2029
5
HAN-00030702
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
16/09/2029
6
HAN-00030702
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp nhẹ
III
16/09/2029
7
HAN-00030702
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Cầu, đường bộ
III
16/09/2029
8
HAN-00030702
Thi công xây dựng công trình
NN & PTNT
III
16/09/2029

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CMD như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 1 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây