CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TÍN THỊNH

Tìm thấy: 02:33 23/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00021138
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số nhà 29B, ngõ quỳnh lân, đường Phan Trọng Tuệ, Xã Vĩnh Quỳnh, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Ngô Đức Vang  
Chức vụ
Chủ tịch Hội đồng quản trị
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0106873639
Ngày cấp
10/06/2015
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00021138
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
16/12/2029
3
HAN-00021138
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
16/12/2029
4
HAN-00021138
Thi công xây dựng công trình
Giao thông Cầu, đường bộ
III
16/12/2029
5
HAN-00021138
Thi công xây dựng công trình
NN&PTNT Thủy lợi, đê điều
III
16/12/2029

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TÍN THỊNH như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây