Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Civico

Tìm thấy: 21:11 23/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00029625
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 3, ngõ 8 đường Chu Văn An, phường Lê Lợi, thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Người đại diện
Cao Đăng Minh Đức  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2901868677
Ngày cấp
08/11/2016
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Nghệ An

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
NGA-00029625
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
II
27/08/2024
3
NGA-00029625
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
27/08/2024
4
NGA-00029625
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, đường bộ
III
27/08/2024
5
NGA-00029625
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Nông nghiệp và PTNT
Thủy lợi
III
27/08/2024
6
NGA-00029625
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
27/08/2024
7
NGA-00029625
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
trừ đường dây và trạm biến áp
III
27/08/2024
8
NGA-00029625
Giám sát thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
27/08/2024
9
NGA-00029625
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, đường bộ
III
27/08/2024
10
NGA-00029625
Giám sát thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và PTNT
Thủy lợi
III
27/08/2024
11
NGA-00029625
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Dân dụng
III
27/08/2024
12
NGA-00029625
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Công nghiệp
trừ đường dây và trạm biến áp
III
27/08/2024
13
NGA-00029625
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Giao thông
Cầu, đường bộ
III
27/08/2024
14
NGA-00029625
Lập quy hoạch xây dựng

III
27/08/2024
15
NGA-00029625
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa hình
III
27/08/2024
16
NGA-00029625
Khảo sát xây dựng
Khảo sát địa chất công trình
III
27/08/2024
17
NGA-00029625
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
12/11/2025
18
NGA-00029625
Thi công xây dựng công trình
Công nghiệp
III
12/11/2025
19
NGA-00029625
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu, đường bộ
III
12/11/2025
20
NGA-00029625
Thi công xây dựng công trình
Nông nghiệp và PTNT
Thủy lợi
III
12/11/2025
21
NGA-00029625
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
12/11/2025

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIVICO như sau:

  • Đã tham gia 88 gói thầu, trong đó trúng 87 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 10% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.94% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (29), Không xác định (59)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (29), Không xác định (59)
  • Có quan hệ với 11 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 13 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng 5 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 5 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng thầu 7 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 75 gói thầu với 8 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CIVICO như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 93 dự án với tổng số 401 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 79 gói (với 80 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 109 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây