CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI THẠCH

Tìm thấy: 05:39 23/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00023808
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 44 Trần Hưng Đạo, Phường 1, TP Tuy Hòa, Tỉnh Phú Yên
Người đại diện
Phạm Duy Hiếu  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4400310620
Ngày cấp
18/11/2009
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Phú Yên

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
PHY-00023808
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Cầu
III
07/07/2029
3
PHY-00023808
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
Dân dụng
III
07/07/2029
4
PHY-00023808
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Chiếu sáng công cộng
III
07/07/2029
5
BXD-00023808
Thi công xây dựng công trình
Giao thông (đường bộ)
I
26/04/2029

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DCC như sau:

  • Đã tham gia 29 gói thầu, trong đó trúng 17 gói, trượt 12 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 71.54% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.76% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (4), Đồng Nai (3), Lâm Đồng (2), Hà Tĩnh (1), Cao Bằng (1), Quảng Ngãi (1), Lào Cai (1), Hà Nội (1), Đắk Lắk (1), Thái Nguyên (1), Khánh Hòa (1), Không xác định (12)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (2), Đồng Nai (2), Bà Rịa - Vũng Tàu (2), Hà Tĩnh (1), Cao Bằng (1), Quảng Ngãi (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Bình Dương (1), Lào Cai (1), Hà Nội (1), Phú Yên (1), Bắc Kạn (1), Bình Phước (1), Khánh Hòa (1), Không xác định (12)
  • Có quan hệ với 22 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 12 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 100 nhà thầu trong 17 gói thầu, thắng 5 gói, thua 12 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 35 nhà thầu trong 24 gói thầu, thắng thầu 15 gói, thua 9 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 7 gói thầu với 6 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây