CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SNT

Tìm thấy: 23:54 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00080863
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 103, Đường 21A, Thôn 3, xã Thạch Hoà, huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Nguyễn Đức Sơn  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0110214004
Ngày cấp
22/12/2022
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00080863
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng, nhà công nghiệp
III
16/04/2034
2
HCM-00080863
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
16/04/2034
3
HCM-00080863
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
16/04/2034
4
HCM-00080863
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi
III
16/04/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SNT như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây