CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10

Tìm thấy: 13:40 25/09/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00059237
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 178 - 180 - 182 Ngô Gia Tự, Phường 09, Quận 10, Thành phố TP.Hồ Chí Minh
Người đại diện
Phan Bá Thái  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0301152133
Ngày cấp
02/06/2005
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00059237
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
29/11/2031
2
HCM-00059237
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
29/11/2031
3
HCM-00059237
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
29/11/2031
4
HCM-00059237
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng
III
29/11/2031
5
HCM-00059237
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
29/11/2031
6
HCM-00059237
Quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
29/11/2031
7
HCM-00059237
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
29/11/2031
8
HCM-00059237
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
29/11/2031
9
HCM-00059237
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Dân dụng
III
29/11/2031
10
HCM-00059237
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Giao thông
đường bộ
III
29/11/2031
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 4 dự án với tổng số 4 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây