CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN II

Tìm thấy: 06:20 23/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00001719
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 8-C11, phố Giảng Võ, phường Giảng Võ, quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
PHAN QUANG  
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0102264837
Ngày cấp
17/05/2007
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BXD-00001719
Khảo sát xây dựng
Khảo sát xây dựng công trình
I
08/06/2022
3
BXD-00001719
Giám sát thi công xây dựng công trình
Công nghiệp (Đường dây và trạm biến áp)
I
08/06/2022

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN II như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây