CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ CHUYÊN DỤNG HANEL

Tìm thấy: 05:35 23/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00023745
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Tầng 11 Tòa nhà Diamond Flower, đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Đỗ Bình Minh  
Chức vụ
Tổng giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0100951376
Ngày cấp
27/10/1999
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00023745
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
Chiếu sáng công cộng, tín hiệu giao thông, thông tin viễn thông
III
02/08/2029
3
HAN-00023745
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
II
15/10/2029

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ CHUYÊN DỤNG HANEL như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây