CÔNG TY CỔ PHẦN DURACON

Tìm thấy: 17:00 26/10/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00082477
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 14 Lê Hữu Lập, Bắc Sơn, TP Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
Người đại diện
Lê Thiện Toàn  
Chức vụ
Tổng Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
2801948304
Ngày cấp
22/03/2013
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Thanh Hóa

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
THH-00082477
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
13/06/2034
2
THH-00082477
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình nhà công nghiệp
III
13/06/2034
3
THH-00082477
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
cầu, đường bộ
III
13/06/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty cổ phần duracon như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây