CÔNG TY CỔ PHẦN EMC BÌNH DƯƠNG

Tìm thấy: 16:30 24/10/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00076830
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Thửa đất số 131, Tờ bản đồ số 59, Đường Nguyễn Văn Linh, Tổ 12, Khu phố 2, phường Phú Tân, thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Người đại diện
Dư Văn Hưng  
Chức vụ
Chủ tịch HĐQT kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
3703087465
Ngày cấp
07/10/2022
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Dương

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00076830
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
23/10/2033
2
HCM-00076830
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình nhà công nghiệp
III
23/10/2033
3
HCM-00076830
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Dân dụng
III
23/10/2033
4
HCM-00076830
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Nhà công nghiệp
III
23/10/2033
5
HCM-00076830
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
công nghiệp năng lượng
đường dây và trạm biến áp
III
23/10/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN EMC BÌNH DƯƠNG như sau:

  • Đã tham gia 56 gói thầu, trong đó trúng 13 gói, trượt 37 gói, 1 chưa có kết quả, 5 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 58% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 76.4% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (36), Đồng Nai (8), Khánh Hòa (3), Tây Ninh (2), Thanh Hoá (1), Tuyên Quang (1), Cần Thơ (1), Lâm Đồng (1), Phú Thọ (1), Gia Lai (1), Vĩnh Long (1)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Dương (17), TP.Hồ Chí Minh (4), Đồng Nai (3), Tây Ninh (1), Thanh Hoá (1), Tuyên Quang (1), Khánh Hòa (1), Ninh Thuận (1), Cần Thơ (1), Lâm Đồng (1), Đắk Nông (1), Không xác định (25)
  • Có quan hệ với 14 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 13 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 129 nhà thầu trong 51 gói thầu, thắng 12 gói, thua 35 gói, 1 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 6 nhà thầu trong 16 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 12 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây