CÔNG TY CỔ PHẦN HẠ TẦNG VÀ XÂY DỰNG INTECH

Tìm thấy: 19:09 26/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00055552
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
145 Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Bùi Xuân Quang  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0109563868
Ngày cấp
23/03/2021
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAP-00055552
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: dân dụng; nhà công nghiệp.
III
15/06/2031
3
HAP-00055552
Giám sát thi công xây dựng công trình
Tư vấn giám sát thi công (công tác xây dựng; lắp đặt thiết bị vào công trình) công trình: dân dụng; công nghiệp.
III
15/06/2031

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN HẠ TẦNG VÀ XÂY DỰNG INTECH như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây