CÔNG TY CỔ PHẦN INTECH THĂNG LONG

Tìm thấy: 14:48 22/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00012517
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số nhà 220 đường Hoàng Công Chất, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Khuất Nam Trường  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0106846480
Ngày cấp
12/05/2015
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00012517
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
III
27/09/2029
3
HAN-00012517
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật Thông tin, truyền thông
II
04/06/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN INTECH THĂNG LONG như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây