CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ VIỆT NAM

Tìm thấy: 07:07 22/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00006780
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
Số 50 ngõ Yết Kiêu, phường Cửa Nam, quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
Người đại diện
Vũ Bình  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0101380887
Ngày cấp
18/06/2003
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch và đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BXD-00006780
Lập quy hoạch xây dựng
Lập quy hoạch xây dựng khu chức năng đặc thù (khu bảo tồn, khu du tích lịch sử, văn hóa, cách mạng)
II
13/02/2023
3
BXD-00006780
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
Tôn giáo, tín ngưỡng
I
25/12/2022
4
BXD-00006780
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
I
25/12/2022

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ VIỆT NAM như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ VIỆT NAM như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 1 dự án với tổng số 6 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây