CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VINALIGHT

Tìm thấy: 11:40 27/09/2022
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00067456
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
C4 lô 171 khu đô thị Đại Kim Định Công, phường Đại Kim, quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
Người đại diện
Nguyễn Sỹ Tùng  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
0102304568
Ngày cấp
29/03/2007
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00067456
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
24/09/2032
2
HAN-00067456
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Nhà Công nghiệp
III
24/09/2032
3
HAN-00067456
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
24/09/2032
4
HAN-00067456
Giám sát thi công xây dựng công trình
Nhà Công nghiệp
III
24/09/2032
5
HAN-00067456
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
24/09/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VINALIGHT như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG VINALIGHT như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 5 dự án với tổng số 5 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây